.::DongLunHolic::.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Bài gửi sau cùng
Bài gửiNgười gửiThời gian
[♥] Ổ Kiwi =p~ Wed Mar 04, 2015 11:43 pm
[♥] RyTa's Island [=x] Tue Jun 26, 2012 3:12 pm
[♥] War =))=)) Thu Jun 23, 2011 12:01 am
[♥] ANGELA BLOG'S - Thiên đường tự kỉ của bạn Ang trong sáng, dễ thương Wed Aug 11, 2010 1:44 pm
[♥] [Lovely Land] RyPi - CandyRainbow 's house Thu Jul 15, 2010 8:48 pm
[♥] [Thảo luận - Tâm sự] Xin ý kiến Nhà... Thu Jul 15, 2010 8:45 pm
[♥] Chém chết ss jandj =))=))=)) Wed Jul 14, 2010 4:46 pm
[♥] Mitose's Blog: Hàng xóm của Farm =)) Wed Jul 07, 2010 7:56 am
[♥] ~ MY FARM ... nông trại của bé Pò hiền lành gian manh ♥ Tue Jul 06, 2010 5:18 pm
[♥] WiWen_ĐầuĐáĐenĐểuĐầnĐiên 's Room Thu Jul 01, 2010 7:15 pm
[♥] You have a message!!! Wed Jun 30, 2010 9:55 pm
[♥] .:: DjKi ::. [ Tình cảm con người ko phân biệt tuổi tác :"> ] Wed Jun 30, 2010 8:21 pm

[Thảo luận - Tâm sự] Xin ý kiến Nhà...

Go down 
cheery_wang
quynh_nhu3010
ry_rainbow
angela
jandj_aof
bluecow
10 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
bluecow

bluecow

[Thảo luận - Tâm sự] Xin ý kiến Nhà... Empty
Bài gửiTiêu đề: [Thảo luận - Tâm sự] Xin ý kiến Nhà...   [Thảo luận - Tâm sự] Xin ý kiến Nhà... I_icon_minitimeSun Jul 11, 2010 9:09 pm

Uhm... Nhà mình ơi, hôm nay P mún thảo luận với mọi người một vài vấn đề...

Vấn đề thứ nhất là...

Như mọi người biết thì.. chúng ta đều cùng chung tình yêu mí DongLun nhỉ :">

Nhưng đôi khi P cảm thấy... mình ko làm được gì cho DL cả, trong khi 1 tình hình đáng buồn không thể không thừa nhận là... hình như càng ngày fan Fah cũng như fan DL nói riêng càng ít đi.

Bản thân P cũng đã chứng kiến rất nhiều fan Fah rời bỏ Fah, họ không chọn gắn bó với Fah, với DL CC nữa, người ở lại như mình chỉ biết thấy buồn nản mà ko làm đc gì hơn =)) Chẳng ai muốn nhìn thấy thần tượng của mình ngày càng mất fan mà =))

Nói thật là FRHVN bây giờ so với ngày xưa nhạt nhẽo đi quá nhiều, và quan trọng hơn... hình như nó là 1 4rum thiếu "cái thần", "cái hồn", mọi thứ vẫn được update, nhưng mọi người dường như ko gần nhau, mem với mem thỉnh thoảng lại nảy ra một cuộc war nảy lửa,... toàn những chuyện chẳng có lợi cho Fah, cho DL, CC gì cả.

Và tình yêu lớn của chúng ta, DL, CC thì lâu lắm mới đc update 1 lần =)) Đối với những người như bạn P thì kể cả ko nghe ko nhìn ko biết gì về DL, bạn vẫn yêu DL cuồng dại =)) Nhưng P hông muốn nhìn thấy mem mới không biết đến, hoặc ghét, hoặc anti DL... có rất nhiều người ban đầu ko thik SA nhưng cuối cùng cũng bị thuyết phục mà cuồng theo đấy thôi =)) Cái chính là PHẢI CÓ AI ĐÓ đứng ra thuyết phục... ban đầu mở ra NHÀ cũng 1 phần là mục đích này, lôi kéo thêm fan cho DL CC, nhưng dường như cái NHÀ của chúng ta nó đang phát triển theo xu hướng tự kỷ, P nghĩ cái này cũng ko sao cả, chia sẻ với Nhà mình vẫn là sướng nhất, nhưng nó chưa đạt được ý đồ kéo fan giúp cho DL CC :">:">:">

P thấy bây giờ cũng có 1 số mem mới bắt đầu cuồng DL á, nhưng nếu nguồn "thực phẩm bổ dưỡng" tên VIRUS ko đc cung ứng thường xuyên, một thời gian chắc cũng sẽ rời bỏ DL một cách tự nhiên thui à :">

Vấn đề thứ 2... nó hơi riêng 1 chút,… là vấn đề của ABHVN

Như các bạn biết thì bạn P yêu bạn Mit rất nhiều :"> bạn P cũng yêu ABHVN nữa. Đối với bạn P đó là 4r đẹp nhất, và ngay từ đầu, ABHVN đã làm được rất nhiều điều to lớn lẫn bé nhỏ, nó là ngôi nha duy nhất của Aaron tại Việt Nam. Nhưng sau rất nhiều biến cố, nhiều người đã mất đi lòng nhiệt tình của mình với 4rum, bỏ bê công việc, nhiều người dứt áo ra đi, để lại bạn Mit một mình với ngổn ngang bao nhiêu công việc… dàn staff bây giờ gần như không hoạt động, 4rum cũng cực kỳ ít người vào đóng góp bài chất lượng… Cá nhân P ko muốn nhìn thấy một 4rum đẹp xinh, đáng yêu như ABH trở nên chán nản như hiện tại, nhưng dường như bao trùm lên nó đã là một không khí… trầm mặc… ABH bây giờ giống như …không phải là một 4rum đang sống… ><… Dù sao nó cũng là ngôi nhà duy nhất của Ya Lun ở VN, cũng là nhà do Mit xây nên, P ko muốn thấy nó ngưng trệ.

P muốn làm một cái gì đó mới mẻ, không chỉ cho Mit, mà còn cho Ya Lun…Bựn Dong rùa bây giờ có tới 2 cái 4rum, tại sao Lunnie không có một ngôi nhà hoành tráng? Fan Lun ít nhiệt tình đến thế sao, P chẳng tin ><.

Giải pháp cho hai vấn đề trên, là bạn P mí bạn Mit muốn mở 1 4rum mới, nghiêm túc mà nói là 4rum hoàn chỉnh của DongLun, và cả pama của DongLun (tức ChunCal=))). Còn DLH nó đã lỡ là nơi tự kỷ ràu, vậy để nó tự kỷ luôn ih :"> Ý của P và Mit là muốn coi như đây là một… phiên bản mới của ABH, phát triển nó theo xu hướng couple, cho Lunnie đi theo chồng :”>. Một 4rum đầy đủ nhất về DL, và từ giờ trở đi, P cũng như Mit sẽ chỉ post fic, chỉ hoạt động bên 4rum ấy thôi, đó là thiên đường của fan virus DL-CC…

Nhưng mà để làm một 4rum hoàn chỉnh, có thể thu hút được các bạn fan Fah khác, trước hết P nghĩ là cần một đội tiên phong gọi là Lead Team, những con người THỰC SỰ sẽ cùng Mit và P gây dựng 4rum, những người thực sự muốn virus ngày càng phát triển rộng rãi hơn… cũng như không muốn chứng kiến sự trầm mặc ngưng trệ ở ABH. Nhiệm vụ của Lead Team trước tiên là đem những “tinh hoa” của ABH sang repost bên 4rum mới, chuyện này không hề khó, cũng sẽ không mất nhiều thời gian nếu mọi người cùng chung tay làm. Sau đó, Lead Team mỗi người có thể phụ trách một công việc thích hợp nhất với mình, bất kể là việc gì, ví như bé Như đã nói sẽ cố gắng giúp up hình, sp vô cùng cảm kích. Vì vậy, nếu tất cả những ai đang đọc dòng này, có người nào muốn, và tình nguyện đứng ra giúp, tham gia vào Lead Team, xin hãy cho P biết.

Vì muốn gây dựng một 4rum mới không phải dễ, và lại thời gian nghỉ hè của P và Mit rất hạn chế, vào năm học là vừa bận rộn vừa khổ sở vì trái múi giờ nữa rồi… Nên nếu không có Lead Team, chắc chắn kế hoạch ko thể thực hiện được. Nếu vậy P và Mit đành từ bỏ ý định thôi :”>. Nên P và Mit mong mọi người sẽ quan tâm, đóng góp ý kiến, nói cho chúng tớ biết, mọi người có thể tham gia không? Có thể làm công việc gì? Có chắc chắn là sẽ giúp chúng tớ chứ?...

Mong Nhà mình chân thành góp ý cho P và Mit… vì Lun, vì DongLun, và vì P với Mit nữa….

Cám ơn Nhà, yêu mọi người. :*

http://donglunholic.tk
jandj_aof

jandj_aof

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thảo luận - Tâm sự] Xin ý kiến Nhà...   [Thảo luận - Tâm sự] Xin ý kiến Nhà... I_icon_minitimeSun Jul 11, 2010 9:53 pm

có ta nè Pò gian manh.
cho ta đăng kí Clip đi. giưo hai tay hai chân lun bounce
ah, đính chính. cho vợ ss tức Ki-wi, làm chung với ss được ko.
mai tuo! mai tuo!
angela

angela

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thảo luận - Tâm sự] Xin ý kiến Nhà...   [Thảo luận - Tâm sự] Xin ý kiến Nhà... I_icon_minitimeSun Jul 11, 2010 10:17 pm

uhm bạn T cũng rất muốn giúp Mit với P một phần nhưng T thật sự là ko biết mình có thể làm gì nữa a, bạn T ko có năng khiếu or tài năng gì nổi bật cho những công việc trong 4rum hết. Nói chung là cho tới giờ thứ bạn T tự tin có thể làm được nhất chính là phần timing cho sub nhưng cũng chưa thật sự giỏi lắm. Tất nhiên T cũng hi vọng có thể giúp Mit với P một phần rồi nên nếu có thể T sẽ về giúp Mit trong phần sub a, T sẽ cố gắng học thêm nhìu nhìu nữa mong là sẽ giúp được gì.
ry_rainbow

ry_rainbow

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thảo luận - Tâm sự] Xin ý kiến Nhà...   [Thảo luận - Tâm sự] Xin ý kiến Nhà... I_icon_minitimeMon Jul 12, 2010 7:39 am

Mama à mama của con giỏi mà á. Con vs mama cùng phụ ss MIt timing nhé. Chắc sau này con chỉ nhận timing cho ty bên kia vs lại ss Mit thoai. Ráng học hỏi ss Mit vài tý:">
Ss Pò ơi! :">. Thế e sẽ tham gia up hình vs TYPG + mảng timing nhé s
s
quynh_nhu3010

quynh_nhu3010

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thảo luận - Tâm sự] Xin ý kiến Nhà...   [Thảo luận - Tâm sự] Xin ý kiến Nhà... I_icon_minitimeTue Jul 13, 2010 12:38 am

Ui 4rum mới :X
Một ngôi NHÀ nữa cho chúng ta!
Iu lắm :X
:"> Con thì cũng chỉ post hình được mà thôi! ( Hình toàn có ng wang cho mà up lên thôi :">)
Dù sao cũng giơ 2 tay 2 chân ủng hộ cái kế hoạch này! Sẽ cố gắng làm những gì có thể ( dù là có ko làm dc gì đi nữa)
Iu NHÀ :X
cheery_wang

cheery_wang

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thảo luận - Tâm sự] Xin ý kiến Nhà...   [Thảo luận - Tâm sự] Xin ý kiến Nhà... I_icon_minitimeTue Jul 13, 2010 9:00 pm

Ủng hộ việc hai bựn xây dựng một ngôi nhà mới thật khang trang cho Lun Lun đáng yêu của chúng ta nói riêng và cho 2 couple nói chung. Nếu xây dựng nhà mới bựn Cheery (tức Dau_Tay) xin nhiệt tình ủng hộ.

Vì tài năng có hạn nên nếu có nhà mới xin post những fanfiction chất lượng nhất có thể để xây dựng nhà ngày một lớn mạnh.

Cố lên mọi người, Bác Hồ đã dạy:
KHÔNG CÓ VIỆC GÌ KHÓ
CHỈ SỢ LÒNG KHÔNG BỀN
ĐÀO NÓI VÀ LẤP BIỂN
QUYẾT CHÍ ẮT LÀM NÊN
bluecow

bluecow

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thảo luận - Tâm sự] Xin ý kiến Nhà...   [Thảo luận - Tâm sự] Xin ý kiến Nhà... I_icon_minitimeTue Jul 13, 2010 10:39 pm

Thật sự vô cùng cám ơn các bạn, các chị, các em :">:">:">

Bạn Bò và bạn Mit sẽ cố gắng hết mình :">:">:">

Mọi người sẽ giúp nhé : ((

Cảm động : (((((((((((((((((((((((((((((((((((((

Mit ơi chúng ta ko phải làm 1 mình đâu : (((((((((((((((((((((((
bluecow

bluecow

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thảo luận - Tâm sự] Xin ý kiến Nhà...   [Thảo luận - Tâm sự] Xin ý kiến Nhà... I_icon_minitimeWed Jul 14, 2010 12:25 am

Hic, đề phòng có người khác lỡ bước chân vào, nên bài viết sau Pò để hide nhé, Nhà mình ai muốn đọc cứ rep đại mà đọc nhé :">

Gửi LEAD TEAM ♥

Được sửa bởi bluecow ngày Wed Jul 14, 2010 12:32 am; sửa lần 1.
quynh_nhu3010

quynh_nhu3010

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thảo luận - Tâm sự] Xin ý kiến Nhà...   [Thảo luận - Tâm sự] Xin ý kiến Nhà... I_icon_minitimeWed Jul 14, 2010 12:31 am

Con cũng ham hố muốn góp công :X
Con muốn chuyển pic ạ!
Vừa chuyển vưa ngắm pic :"> Chết trong sung sướng cơ !
Ôi NHÀ mới :X
bluecow

bluecow

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thảo luận - Tâm sự] Xin ý kiến Nhà...   [Thảo luận - Tâm sự] Xin ý kiến Nhà... I_icon_minitimeWed Jul 14, 2010 12:32 am

@Như: nhanh chân nhanh tay quá =)) ta biết ngay mà =))

Iu con :X :">
Mitose

Mitose

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thảo luận - Tâm sự] Xin ý kiến Nhà...   [Thảo luận - Tâm sự] Xin ý kiến Nhà... I_icon_minitimeWed Jul 14, 2010 12:35 am

rep bậy :">
Mitose

Mitose

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thảo luận - Tâm sự] Xin ý kiến Nhà...   [Thảo luận - Tâm sự] Xin ý kiến Nhà... I_icon_minitimeWed Jul 14, 2010 2:58 am

tình hình là mạng nhà bạn Mit thật sự quá có vấn đề .... rất rất chậm, vì vậy sẽ tốn rất nhiều thời gian, mong mọi ngừoi kiên trì chờ ....mạng nhà Mit nó chịu hợp tác >"<
Kiwi

Kiwi

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thảo luận - Tâm sự] Xin ý kiến Nhà...   [Thảo luận - Tâm sự] Xin ý kiến Nhà... I_icon_minitimeWed Jul 14, 2010 10:41 am

Cháu là cháu làm j` ck cháu nói hết roài Sad Biểu cháu rep nữa , cháu biết rep j` đây Sad(
Bà Bà Bò bất công Sad
Thứ lỗi cháu bắt cước ss Mit :">
Rep bậy :">
Kiwi

Kiwi

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thảo luận - Tâm sự] Xin ý kiến Nhà...   [Thảo luận - Tâm sự] Xin ý kiến Nhà... I_icon_minitimeWed Jul 14, 2010 10:51 am

Si ngĩ + si ngĩ + si nghĩ = nghĩ ra = cháu làm mảng hình chung với bé Như :">

Hi sinh , cho tên ck làm cái mảng clip 1 mình vậy :">
ry_rainbow

ry_rainbow

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thảo luận - Tâm sự] Xin ý kiến Nhà...   [Thảo luận - Tâm sự] Xin ý kiến Nhà... I_icon_minitimeWed Jul 14, 2010 10:53 am

Anh ơi để e nc vs vợ e sem vợ e có rảnh để phụ k nhé
E thjx khu vietsub ấy. S tự dưng h` lại khoái mảng đó nhỉ ; ))
Nếu xong sớm thì có được phụ k anh? ; ))
angela

angela

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thảo luận - Tâm sự] Xin ý kiến Nhà...   [Thảo luận - Tâm sự] Xin ý kiến Nhà... I_icon_minitimeWed Jul 14, 2010 11:16 am

uhm vậy T sẽ giúp mảng New nhá, chỉ chuyển từ năm 2010 thôi đúng ko
mọi người lo xong hết phần của mình thì qua phụ lần nhau, chuyển xong sớm thì mình mau có nhà thôi
jandj_aof

jandj_aof

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thảo luận - Tâm sự] Xin ý kiến Nhà...   [Thảo luận - Tâm sự] Xin ý kiến Nhà... I_icon_minitimeWed Jul 14, 2010 4:55 pm

Pò jan manh, ss sẽ chuyển clip nhá.
Bx ơi,mảng hình nhiều người rồi, sang júp ox đi,ta đang jận mi đấy nhá.
ry_rainbow

ry_rainbow

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thảo luận - Tâm sự] Xin ý kiến Nhà...   [Thảo luận - Tâm sự] Xin ý kiến Nhà... I_icon_minitimeWed Jul 14, 2010 5:45 pm

^
Mảng hình cần tới 2 ng` lận ss Jan ơi
Nên Kiwi nó mới qa bên hình đó chứ
Mà e còn chưa đánh ghen ss cái zụ nói iu vợ e nhất đó nha :-w
bluecow

bluecow

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thảo luận - Tâm sự] Xin ý kiến Nhà...   [Thảo luận - Tâm sự] Xin ý kiến Nhà... I_icon_minitimeWed Jul 14, 2010 6:42 pm

@ All: Vui quá đi mọi người ơi :X:X:X:X Oh Yeah :">:">

Hôm nay bựn Dâu cũng nói mí mình là về sau sẽ post fic bên ấy :">:">:"> Tóm lại cái Nhà chưa xây xong mà đã yêu nó thế này : (( Mình yêu nó quá : (( Tại vì mình yêu cả các bạn ý :">:">:">

@Ry: Em mí vợ cứ hảo hảo thảo luận a, làm xong sớm thì quay qua phụ Mit, xưa nay Mit làm sub toàn làm 1 mình thui à :">:">:"> Mí lại, kiu vợ em vô Lead Team luôn nhé, sức phù hợp mí việc gì thì làm việc đó, vô với cả nhà cho vui a :X:X:X

@ Thanh: Uhm, chỉ post news 2010 thui à :">:">

@ ss jandj: đúng sở trường của ss ràu =))=)) May là có ss giúp :">

@Kiwi + Như: Hai bé cùng làm nên phân chia nhau ra mà làm nhé =)) Ví như đứa này post DL, đứa kia post CC, chẳng hạn thế :X

@Bạn Dâu: Bạn ơi, còn màng blog, bạn giúp mình mới, đc hem :">:">

Nhà ơi, hiện tại 4rum đã "tạm" đi vào hoạt động, vẫn đang trong giai đoạn hoàn thiện, sẽ cố gắng để nó là 4rum đẹp nhất, đáng yêu nhất trong tương lai, ... mọi người sang check xem sao nhé :"> Có bất cứ trục trặc gì, xin báo lại cho P và Mit :X:X:X

Mí lại, Nhà mình nè, giờ mọi người đừng công khai link vội nhé, nhớ là Chỉ Có NHÀ Mình biết với nhau thôi nhé, khi nào tới lúc chính thức ra mắt, Mit và Pò sẽ báo lại cho cả Nhà, đc ko a :X

đây là link 4rum

Mọi người bắt đầu repost được rùi á :">:"> Mong là hết tuần này, tức sau 4 ngày tới á, sẽ hoàn tất quá trình repost để còn làm PJ mới, Nhà mình thấy thời gian như vậy có được ko nhỉ :"> Nếu có bất cứ điều gì cần hỏi, cứ hỏi ngay trong 2pic này nhé.

Cám ơn Nhà rất nhiều, nếu ko có Lead Team, Mit với P thật tình chẳng làm được gì cả :">:">

@Mit: Nàng ơi, ta bấn mấy cái bann quá :">:"> Nàng cứ nói nàng ko bjk des, mà sao... làm ta bấn hoài à :">

Nhất là cái Bann Lunnie "Play the melody for you, for us, hope for our love"

Dong: "I will treasure the melody you play" :X:X:X::X:X:X:X:X:X:X:X:X:X::X

Bấn : ((

Nàng mau mau vào 2pic creation tung hình remix cho cả Nhà chết rạp đi nàng ơi : ((
ry_rainbow

ry_rainbow

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thảo luận - Tâm sự] Xin ý kiến Nhà...   [Thảo luận - Tâm sự] Xin ý kiến Nhà... I_icon_minitimeWed Jul 14, 2010 7:13 pm

^
Anh ơi tình hình máy vợ e hư nên h` onl sẽ hạn chế
Nãy lúc e đi thì vợ onl e ức chế qá
E sẽ nói vợ đảm nhận 1 khu
Nếu vợ làm k hết thì e sẽ phụ :">
cheery_wang

cheery_wang

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thảo luận - Tâm sự] Xin ý kiến Nhà...   [Thảo luận - Tâm sự] Xin ý kiến Nhà... I_icon_minitimeWed Jul 14, 2010 9:19 pm

Chẹp tình hình là bựn Dâu đăng ký nó bảo gửi mail kích hoạt về địa chỉ hòm mail mình đăng kí mà mãi chưa thấy đâu. Tức mình đăng ký nick khác bằng cái nick 2 năm nay mình không đụng đến kết quả là không mở ra được!
Haizzzzzzzzzz~~~~~~~~~
Dạo này số bựn Dâu đen quá! Cuối tháng có bựn nào mún đi ăn thịt chó giải đen với bựn Dâu không? afro afro

Trong lúc chờ đợi tranh thủ viết fic để mừng tân gia thui ^^ hé hé
bluecow

bluecow

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thảo luận - Tâm sự] Xin ý kiến Nhà...   [Thảo luận - Tâm sự] Xin ý kiến Nhà... I_icon_minitimeWed Jul 14, 2010 10:21 pm

@ Dâu: tớ sẽ đk cho bựn a :">

@Nhà: Hiện tại dữ liệu ABH nhìn chung đang đc chuyển sang khá nhanh á :"> Không khí nhộn nhịp sôi nồi khí thế quá :X:X:X

Ai làm xong post vào đây báo cho P nha :X:X:X:X

Còn 1 vấn đề rất quan trọng là... Bước 2, sau khi repost, Nhà ta phải.. xây dựng cơ sở dữ liệu về Dong nữa á :"> (cám ơn e Ry đã nhắc anh =)))

Việc này đợi mọi người làm xong Bước repost sẽ tính tiếp, mọi người chưa cần lo vội đâu à, nhưng P cứ nói trước để Nhà mình hình dung công việc nhé :X

CÁM ƠN NHÀ : (( Hôm nay vui quá :">:">:">
jandj_aof

jandj_aof

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thảo luận - Tâm sự] Xin ý kiến Nhà...   [Thảo luận - Tâm sự] Xin ý kiến Nhà... I_icon_minitimeWed Jul 14, 2010 11:18 pm

to Pò, ss cũng thỉnh thoảng mới kím trên đó thui, chủ yếu là lượn web khác để coi, cái gì hay ta lượm, còn nếu ko ưng ý cái đó thì tự đi mò.\
còn kím clip trên baidu thì chỉ dùng từ khóa là tên Fah hay Bu hay Dong, tìm kím thui.
Mitose

Mitose

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thảo luận - Tâm sự] Xin ý kiến Nhà...   [Thảo luận - Tâm sự] Xin ý kiến Nhà... I_icon_minitimeThu Jul 15, 2010 2:11 am

@ Chàng: hình của ta chỉ dùng để phù phép chàng thôi :"> may mà chàng luôn tình nguyện dính bẫy :"> Bấn đau :">. chàng á, trái tim chàng thu nhỏ diện tích lại , iu mấy bé nhìu quá , mấy bé xúm vô iu lại thì hết chỗ yêu vợ mất nha ;__; >;p

hux...hình remix có bấy nhiu thôi, ta tung hết rùi...mà dạo này mấy chú "lành mạnh" quá nên ta chưa mix thêm gì đựoc ;_;

@ Nhà: bạn Pò đã phân công khá rõ ràng rùi :"> và hôm nay [dù mạng nhà Mit vô cùng cùi mía], nhưng cũng thấy mọi ngừoi làm việc rất là năng nổ và nhanh chóng :"> hux, cảm kích quá Sad(

về tìm hình ảnh, thì các bé Nhà mình hay có mấy ty kiếm hình siêu vip siêu nhanh, siêu siêng, nên vhắc mấy bé đều có "vũ khí giết ng" sẵn sàng và tân tiến cả rùi :"> nếu chưa có thì Mit sẽ chỉ, còn nếu có rồi thì mọi ngừoi cứ xách hàng trang mà lên đừong ra trận tiền thôi nhé, Mit sẽ đi ..sau vì cái phưong tiện di chuyển [tức internet] nhà Mit nó hơi bị "tiền của tiền sử" :-< nên chạy chậm như con Rùa Dong vậy a , sorry mọi ng Sad

@ chàng lần 2 : có gì ko đựoc giấu ta, ta ko chịu >__< ta là vợ, phải nói cho ta biết chứ >__<
ry_rainbow

ry_rainbow

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thảo luận - Tâm sự] Xin ý kiến Nhà...   [Thảo luận - Tâm sự] Xin ý kiến Nhà... I_icon_minitimeThu Jul 15, 2010 7:40 am

@A2 + ss Mit: Hình của Dong ở trên Baidu e kím được mà chắc k có tittle đâu :-ss
Vào thẳng kho hình riêng của Dong ở trên đó luôn
Còn nếu vào từng topic thì có vẻ hơi mệt nhỉ
Nhiều vô số kể Neutral
Tình hình hôm qa e chuyển xong box vietsub rồi
Còn khu hình thì phần Studio + Screencap cũng done
: x
Blog của Bu iu thì còn page 1 bên ABH thôi hà
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thảo luận - Tâm sự] Xin ý kiến Nhà...   [Thảo luận - Tâm sự] Xin ý kiến Nhà... I_icon_minitime

[Thảo luận - Tâm sự] Xin ý kiến Nhà...
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next